4 ตอบกลับ

เมื่อก่อนน้องที่บ้านก็เป็นจ้า ลองเปลี่ยนจุกยังคะแม่ บางครั้งเป็นที่จุก เด็กเล็กๆจะไม่ดูดจุกที่แข็ง ต้องหาจุกนิ่มเสมือนนมแม่น้องจะดูด พอเปลี่ยนแล้วน้องก็ดูดนะคะ ที่บ้านเลือกใช้ของเอเว้นราคาอาจสูงหน่อยแต่นิ่มมาก ลองดูก็ได้นะคะ

เหมือนกันค่ะ ตอนแรกลองให้กิน s26ไม่กิน เปลี่ยนเป็นนมหมีตอนนี้กำลังหัดค่ะ ดูทรงแล้วน่าจะไม่กินนะคะ ได้กินเองมากกว่า555

นี้เปลี่ยนนมมา3ยี่ห้อแล้ว ยังไม่กินให้เลยค่ะ😆

บีบมือนะแม่บ้านนี้ก็ไม่กินค่ะ ติดนมแห้งแม่มาก 😂 ท้อ

แรกๆลองผสมครับ นมผง1ออน นมแม่3ออน พอลูกเริ่มกินก็2-2

บ้านนี้ก็ผสมคะ ให้น้องค่อยๆปรับเหมือนกัน