8 ตอบกลับ

ถ้าไม่โชคร้ายยาหมดอายุก่อนก็ไม่มีโอกาสเลยคะ เเละโอกาสยาจะหมดอายุก็น้อยมาก ที่โรงพยาบาลเขาเช็คดีมากๆคะ เพราะเราเคยฝัง 3 ปีเหมือนกันคะ ปล่อยในตลอด ไม่ท้องคะ เราเอาออกมา 5 ปีเเล้วคะ

มีโอกาสยากที่จะมีน้องขณะตอนฝั่งเข็มแน่นอนค่ะ..เราเคยฝั่งมา5ปี ตอนนี้เอาออกได้3ปีกว่าล่าสุดน้องมาปกติคุณหมอยังบอกว่าคุณแม่ถือว่าฮออร์โมนยังดีๆอยู่มีสิทธิ์จะได้น้องอีก

เข็มหลุดหรือเปล่าคะลองตรวจครรภ์ดูก่อนก็ได้นะค่ะถ้าขึ้น2ขีดก็อาจท้องคะ

VIP Member

เค้าก็ฝังแบบ3ปี ตอนนี้37w4d แล้ว😅 กำหนดคลอด29นี้แล้ว

ไม่มีไรคุมได้ 100%ค่ะ น้อยมากที่จะคุมอยู่

โอกาสน้อยมากค่ะแม่ ลองตรวจดูก่อนค่ะ

TapFluencer

1ในล้านเท่านั้นค่ะ โอกาสน้อยมาก

ไม่มีคะเราก่อฝัง3ปีเหมือนกัน