8 ตอบกลับ

บ้านนี้ลอง s26กล่องสีชมพู แล้วน้องอึแข็งร้องเวลาอึ เลยเปลี่ยนมากิน HiQ ซุปเปอร์โกลพลัส 2-3 วันน้องอึทีนึง แต่ถ่ายปกติ เสริมให้วันล่ะ3ขวด ค่ะแม่

บ้านนี้เคยให้กินค่ะHiQเเต่ตอนนี้เปลียนมากินเเอนฟาเลคเเล้วค่ะเพราะน้องกินนมHiQเเล้วมีอาการอึเหนียวค่ะเลยตัดสินใจเปลียนไห้น้องค่ะ

บ้านนี้เราให้กินดูแลค ค่ะ น้องถ่ายปกติค่ะ ใช้ยี่ห้อเดียวจอดเลยค่ะ 😊😊

บ้านนี้ เอ็นฟา สีทองจ้า น้องถ่ายปกติมาตลอด ไม่เคยมีปัญหาเลยค่ะ

แม่ลองมาหมดค่ะ จบที่เอส26 โกล์ดถ่ายง่ายถ่ายทุกวันตอนเช้า

บ้านนี้s26สีชมพูค่ะถ่ายปกติกินตั้งแต่เกิดเลยเสริมนมแม่

VIP Member

อยู่ที่ระบบการย่อยของเด็กด้วยจ้า

แนะนำenfalac A กล่องสีทอง ค่ะ☺️