8 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอให้ทานวันละ2เม็ดคะตอนที่หมอสั่งจ่ายยาครั้งแรกหน้าซองเขียนว่าให้ทานหละงอาหารเช้า2เม็ดพอไปหาหมออีกครั้งหมอบอกให้ทานก่อนนอนจะได้ผลที่ดีกว่าคะ

หมอให้ทานก่อนนอนเหมือนกันเลยค่ะ

พึ่งได้มาเหมือนกันคะ ท้องแรกด้วย คุณหมอให้ทานก่อนนอนพร้อมกับวิตามินหลังอาหารทันทีคะ😊

ทานอยู่ค่ะแต่เป็นเม็ดสีชมพู เสี่ยงครรภ์เป็นพิษ เพราะเราเป็นความดัน

TapFluencer

ทานอยู่ค่ะ กันแท้ง ครรภ์เป็นพิษ พอดีมีภาวะ เบาหวานค่ะ

พึ่งได้ทานวันที่2หลังอาหารเช้าครั้งละ1เม็ดค่ะ

เราก็ได้ค่ะ หมอให้ทาน วันละ 2 เม็ดค่ะ

บ้านนี้ได้ทานถึงวันคลอดเลยค่ะ

ตอนนี้คลอดน้องได้17วันแล้วค่ะแข็งแคงดีทุกอย่างค่ะ

ทานค่ะ 2 เม็ดก่อนนอนค่ะ