8 ตอบกลับ

VIP Member

แนะนำ ไบโอมาย์ กับ อะโล ของอีฟส์ค่ะ แม่ก็ใช้อยู่ เพราะมีสิวเห่อขึ้นเต็มหน้าปาก คุณแม่ตั้งครรภ์ใช้ได้ ปลอดภัยแน่นอนค่ะ 💋สนใจสอบถาม/สั่งซื้อได้เลยค่ะ💋 📱Line : Moai.22 หรือคลิ๊ก ✍ http://line.me/ti/p/~Moai.22

ขอบคุณคะ แม่

รอคลอดค่ะหลังคลอดค่อยบำรุงเพราะครีมบางตัวก็อันตรายกับลูกในท้องนะคะคุณแม่ตอนเค้าแพ้ท้องสิวขึ้นเต็มหน้าจากคนที่ไม่เคยเป็นพอคลอดมาบำรุงก็ดีขึ้นค่ะ

ขอบคุณคะแม่

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ ตั้งแต่ท้องมาจน26wไม่แพ้อะไร กินได้ปกติ แต่สิวมาเต็มหน้า ก่อนหน้าที่จะท้องไม่มีสิวT T

ใช่คะแม่

เราก็ไม่แพ้ค่ะ ทานได้ปกติหมด สีผิวคล้ำขึ้นมากเลยค่ะ แต่สิวไม่เห่อที่หน้า น้องไปเห่อที่หลังแทนค่ะ 😂

VIP Member

สิวใช้ยาแต้มบำรุงได้ค่ะแต่เรื่องคล้ำรอหลังคลอดเดี๋ยวหายเองค่ะ คอ รักแร้ตามมาแน่นอน

ขอบคุณคะ😊

ครีมบำรุงหน้า แนะนำของ eucerine ค่ะ ปลอดภัย ส่วนเรื่องไม่แพ้ คือเรื่องที่ดีค่ะ ไม่ทรมาณ

+1 ยูเซรินค่ะ

บ้านนี้ช่วง3เดือนแรกสิวเต็มหน้าผิวคล้ำมากหน้าก็ดำพอเข้าเดือน4หายไปเอง

บ้านนี้ไม่ทาครีมอะไรเลยที่หน้าค่ะทาแค่แป้งเด็กช่วงแรกหนักตอนนี้ดีขึ้นหน้าก็ไม่ค่อยมันแม่ลองไม่ทาอะไรเลยดูค่ะล้างหน้าให้สะอาดแล้วปล่อยธรรมชาติเลย

คลอดแล้วน่าจะหายค่ะ เราท้องสอง ไม่มีสิวเลย หน้าผ่องมากทั้ง2ท้อง