2 ตอบกลับ

คลอดเเล้วค่ะคลอด ศุกร์12พฤศจิกายน 11:22น. เด็กผู้ชาย 2880กรัม เเต่น้องขาดอ๊อกซิเจนไปชั่วขณะทำไห้น้องคลอดออกมาตัวเขียวถุงน้ำค่ำสีเขียวคือมีขี้ป่นสรุปหมอทำคลอดน้องไม่ทันเราบอกว่าเราไม่ไหวจะออกเเล้วก้โดนด่าตอนนี้น้องอยู้ห้องผู้ป่วยเด็กใส่สายอ๊อกซิเจนช่วยหายใจน้องมีอาการเเกร่งชักห้ามให้นมกินได้เเต่ยาหมอบอกตัวยาเเรกไม่ดีเพิ่มตัวยา2 เป็นน้องต้องฉีดเข้าเส้นเลือดดำ1ตัวยากับไห้กินทางสาย1ตัวยาตอนนี้คอยเฝ้าอาการน้องเรื่อยๆเเละอีกอย่างตอนคลอดไม่ได้คลอดห้องคลอดน่ะค่ะคลอดห้องที่รอคลอดกันหลายๆคนบอกว่าห้องคลอดปากไม่ดีด่าเราอีก โรงพยาบาลอ่าวอุดม

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ