25 ตอบกลับ

หลังอาบน้ำเช็ดตัวให้แห้งเน้นตามข้อพับแล้วใช้บีเพนเทนทาจ้าแม่

คุณแม่เวลาอาบน้ำซับให้แห้งไม่ต้องโรยแป้งยิ่งโรยแป้งยิ่งอับคะ

Super Mum

อับชื้นค่ะ แม่หมั่นทำความสะอาดและเช็ดให้แห้งนะคะ งดทาแป้งค่ะ

อาบน้ำเช็ดตัวให้แห้งเน้นข้อพับเป็นพิเศษแล้วทาแป้งนิวบอลค่ะ

อาบน้ำเช็คให้แห้งคะ เพราะจะอับชื้นคะ แป้งอย่าเพิ่งทาคะ

VIP Member

เวลากินนมเสร็จหากน้ำนมไหลไปแม่ได้เช็ดมั้ยคะ

แม่บ้านนี้ใช้แป้งศรีจันทร์เบบี้ทาคะ หายเลย

นี้น้องได้ 1 เดือน 12 วันแล้วทาทุกวันค่ะ

ใช้น้ำอุ่นเช็ด...รอแห้งแล้วใช้โยคีค่ะ

แพ้แป้งรึเปล่าค่ะ​ อาการมันร้อนด้วย