12 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้นอนไม่หลับตั้งแต่ช่วง38วีค ตอนนี้39+4ก้ยังนอนไม่หลับเหมือนเดิมค่ะ นอนหลับตายังไงก้ไม่หลับ😅

30week​เป็น​ทุก​ๆคืนตื่นนอนไม่หลับ​1-2ชม.ทุกๆวันกลางวันไม่ได้นอนเลยเพราะแม่ต้องทำงานค่ะ​ สู้ค่ะ✌️😁

แม่บ้านนี้ก็เป็นคะ นอนไม่หลับเลย ได้มานอนตอนเช้าๆประมาณ2ชั่วโมงได้คะอายุครรภ์ตอนนี้ก็35w5dแล้วคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ 36 วีคแล้วนอนยากฉี่บ่อย กว่าจะหลับก็เที่ยงคืนตี 1 อดทนน่ะค่ะคุณแม่ใกล้แล้วจ้า

เคยเป็นค่ะ ที่นอนแข็งไปไหมคะ นี่เปลี่ยนที่นอนหายเลย เอาหมอนมารองที่ท้อง และขา

VIP Member

35+2 นอนไม่หลับเหมือนกันค่ะ กลางวันก็นอนไม่หลับ เป็นแบบนี้ทุกวันค่ะ

37วีคนอนไม่หลับเหมือนกันจ้าตี2ตี3ทุกวันเลยฉี่บ่อยมาก

นึกว่าเป็นแต่แม่บ้านนี้คะ กว่าจะหลับได้ เกือบแย่คะ

นอนหลับค่ะแต่ตื่นมาฉี่4-5รอบ นอนไม่เต็มอิ่มเลย😫

36w เป็นเหมือนกันค่ะ ตื่นตี 1 กว่าจะหลับอีกทีก็ตี 3