30 ตอบกลับ

VIP Member

ซื้อทุกครั้งที่มีตัง พัสดุส่งบ้านเดือนละ5-6ครั้ง shoppe mall ซื้อครั้งละเยอะๆ คุ้มมาก 😁 ไม่ต้องเสียเวลาไปเสี่ยงเชื้อโรคด้วย

ตั้งใจจะไปเดินเลือกซื้อ6-7 เดือน แต่ดันโควิดระบาดอีก น่าโมโห!!!! 555555 ตอนนี้ยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ คงได้ซื้ออีกที 8 เดือน

6เดือนค่ะ ของที่มีระยะเวลารับประกันเช่นเครื่องปั๊มนม กับของชิ้นใหญ่ พวกเตียง ตู้เก็บของที่กินที่ ยังไม่ซื้อค่ะ

ช่วง6-7เดือนค่ะ เกินนี้ ท้องเริ่มใหญ่แล้ว ถ้าคุณแม่ต้องเดินนาน ยืนนาน ก็อาจจะลำบากคุณแม่ได้ค่ะ

บ้านนี้ซท้อตั้งแต่รู้ว่าท้องตอน2เดือน ของครบตอน4เดือน ตอนนี้7เดือนเริ่มเดินไม่ไหวละค่ะ

เริ่มซื้อตอน5เดือนค่ะ ทีละอย่างสองอย่างค่ะตอนนี้ได้เกือบครบแล้วค่ะ6เดือนกว่าแล้ว

VIP Member

เริ่ม 7 เดือนค่ะแม่ ตอนนี้จะ 5 เดือนยังไม่ขยับเลยค่ะ😊

ตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ พอทราบเพศแล้วค่อยซื้อเพิ่ม

VIP Member

เริ่มทยอยซื้อเลือยๆค่ะจะ6เดือนแร้วจรา

บ้านนี้ชื้อตอน7เดือนจ้า ตอนนี้ได้34วิค