9 ตอบกลับ

แม่ได้ซาวด์บ้างรึยังคะ ? ตอนนี้น้องยังเล็กมากบ้านเราก็16 w ยังไม่รุ้สึกหรอกค่ะ

ยังไม่ได้ซาวด์​ค่ะ

เราก้อท้อง2แต่15วีครู้สึกน้องตอดแล้วตอนนี้19วีคดิ้นเก่งมาก

ท้อง2เหมือนกันค่ะ ตอนนี้16Wเริ่มตอดนิดๆ ท้องไม่ใหญ่เลยค่ะ

ถามทำไม ทั้งๆๆๆๆ ที่เคยมีประสบการณ์แล้ว งึดเด้

ท้องแรก​กับท้องนี้ความรู้​สึกมันต่างกันค่ะ​ เลยลองถามดูค่ะ​ เผื่อมีแม่บ้านอื่น​เป็น​เหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ท้อง3 ท้องเพิ่งออกตอน6เดือนค่ะแม่

บ้านนี้รู้สึกตอดนิดๆล่ะค่ะ13wค่ะ

ทางนี้รู้สึกประมาณ 17 วีคค่ะ

ของเรา ท้อง2 ตอดตั้ง 20w

ปกติค่ะ