59 ตอบกลับ

อ้ะท้องจ้า ไม่มั่นใจ ตรวจที่รพ.เลยน้าา เพื่อความชัวร์ ดีใจด้วยนะคะเป็นแม่แล้ววววว

เราว่าน่าจะท้องนะคะ ยังไงไปหาหมอตรวจอีกที เพื่อจะได้ฝากครรภ์ไปด้วยเลย

ตอนตรวจของเราก็ขึ้นเเบบนี้สรุปท้องได้3เดือนตอนนี้คลอดเเย้วจ้า

ท้อง1000%ต่อให้จางกว่านี้ถ้าขึ้นขีดแดงจางๆคือท้องค่ะ

ขึ้นขีดจางเหมือนกันเลย ตอนนี้ได้8เดือนแล้วจ้า

VIP Member

ถ้ามีขีดที่2จางแค่ไหนก็ท้องค่า ยินดีด้วยนะคะ

ถือว่าชัดแล้วค่ะแม่ ท้องค่า ยินดีด้วยนะคะ 💖

ชัดอยู่คะ แต่ถ้าไม่ชัวร์ตรวจซ้ำอีกรอบคะ

ท้องค่ะของเราจางกว่านี้ก้อท้องค่า

ของเราจางกว่านี้อีกตอนนี้8w5dแล้วคะ