58 ตอบกลับ

เดี๋ยวก็หายนะคะ สู้ๆคะคุณแม่ ตอนนี้ 4 เดือนกับ 1 สัปดาห์ ก้อยังแพ้บ้างคะ

3เดือนครึ่งก็เริ่มดีขึ้นค่ะ มีคลื่นใส้บ้างเวลาหิวและอิ่มเกินไปค่ะ

บ้านนี้37wแล้วยังไม่หายเลยค่ะ ทรมานสุดๆ สงสัยคงจะแพ้ถึงวันคลอด

ตอนนี้ใกล้จะ12วีค เริ่มกินข้าวอร่อยขึ้นอาการเวียนหัวลดลงค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่าา ตอนนี้ 4 เดือน ก็เริ่มดีขึ้นแล้วนะคะ ^^

3เดือนก้อเริ่มหายแล้วค่ะดีใจมากที่หายเพราะทรมามมากค่ะ

บ้านนี้​5เดือนค่ะ..ตอนนี้จะ8แล้วกลับมาแพ้อีกรอบแล้วค่ะ

3 เดือนกว่า เริ่มหายแพ้แล้วค่ะ ภาวนาอย่ากลับมาแพ้อีก

ตอนนี้2เดือน แพ้หนักมากค่ะ ชอบแพ้หนักช่วงตอนเย็น

บ้านนี้โชคดีค่ะท้องแรกท้องสองไม่มีอาการแพ้ใดๆ