6 ตอบกลับ

บ้านนี้38+1ยังเงียบอยุ่เลยค่ะไปตามหมอนัดเมื่อวาน หมอก็ไม่ได้กะตุ้นไห้นะค่ะเพียงแต่บอกว่าถ้าปวดท้องหรือน้ำเดินมีมูกเลือดก็ไห้ไปโรงบาลได้เลยค่ะหมอนัดเราอีกที14/10/63จ้าก็จะ39wพอดี

โดนกระตุ้นมะวานเหมือนกันค่ะ วันนี้มีมูกไหลออกมา ปวดหน่วงๆที่ก้นกับท้องน้อย ลุ้นอยู่ว่าจะออกไหม

ของเรา39วีคหมอตรวจให้บอกปากมดลูกเปิด1เซน ตอนนี้ก็ยังเงียบอยู่ค่ะท้อง2ไม่มีอาการอะไรเหมือนเดิม น่าจะอยู่ครบ40เลย 🤣

บ้านนี้โดนหลังจากนั้นอีก 3 วันคลอดค่ะ คลอด 40w พอดี ***การโดนกระตุ้นถ้าได้ผลจะคลอดภายในประมาณ 24-72 ชั่วโมง

VIP Member

บ้านนี้เป็นอาทิตย์ค่ะ สุดท้ายโดนยาเร่ง😂

VIP Member

บ้านนี้ก้อพึ่งโดนมาค่ะ ยังเงียบยุ่เรย

โดนมาเมื่อวานยังเงียบอยู่เลยค่ะแม่

เมื่อวานเหมือนกันเลยค่ะ