19 ตอบกลับ

กินมา13ปีปล่อยได้สองเดือนติดค่ะบำรุงมดลูกนะคะมดลูกฟูจะติดง่าย

คะ ขอบคุนนะคะ

เราลูกคนแรก6ขวบฉีดยาคุมมา6ปีเต็ม ปล่อย1ปีน้องถึงติดค่ะ

ติดค่ะ เราก่อนมีคนแรกกินยา9ปี หยุดกิน4เดือนก็มาค่ะ

คะ🥰

ฉีดมา1ปีกินยาคุมอีก8ปีปล่อย1เดือนติดเลยจ้า

คะ ภาวนาให้น้องติดง่ายๆคะ🥰

บ้านนี้กินมา5ปี ปล่อยมา6เดือนติดคะ

ขอให้ติดไวๆนะคะ

ลองหายาราก30มาทานบำรุงมดลูกดูค่ะ

คะ ขอบคุณคะ🥰

ปล่อย2เดือนติดเลยจร้า

บ้านนี้ติดค่ะ

ไม่นานค่ะ เรากินยามดลูกประจำ ส่วนแฟนพักผ่อน ห่างดื่มบ้าง อีกเรามีความเชื่ออีกอย่างคือ อยากท้องผู้ชายให้กินเนื้อสัตว์หมูถั่วสารอาหารที่หนักหน่อย ส่วนท้องผู้หญิงกินผักผลไม้สารอาหารที่เบาๆ ความเชื่อส่วนตัว เราได้ตามผลค่ะ หญิงขาย

ต้องใช้เวลาคะ

คะ ขอบคุนคะ