26 ตอบกลับ

เชื่อหมอดีที่สุดค่ะ เวลาเป็นอะไรมาก็มีแต่หมอนะคะที่รักษาได้

เวลาเจ็บไข้ได้ป่วยยังไงก็ต้องให้หมอรักษา..เชื่อหมอเถอะค่ะ

ในเด็ก0-5เดือน น้ำย่อยในกระเพาะยังทำงานได้ไม่ค่อยดีค่ะ

ทานนมอย่าง​เดียว​ตามหมอ​ดีกว่า​นะ​คะ​

VIP Member

ทานนมอย่างเดียวจนถึง6เดือนตามหมอบอกเลยคะ

ห้ามให้น้องทานกล้วยนะคะ ท้องน้องจะอืด

เรา5เดือน25วันถึงให้ทานกล้วยกับข้าวบดค่ะ

มีมีปันหาใช้ไหมคะ

ตอนนี้4เดือนก็กินนมอย่างเดียวค่ะ

แนะนำกินนมอน่างเดียวจนถึง6เดือนค่ะ

หมอกับทางบ้าน คิดว่าควรเชื่อใครคะ