23 ตอบกลับ

ท้อง3ค่ะ 34วีค บ้านนี้ เดินไม่ไหวแล้วค่ะ ปวดหว่างขามาก น้องเอาหัวลงต่ำพร้อมจะคลอดแล้วค่ะ ทรมานสุด 🤣

38วีค+ ค่ะแม่ ท้องแรก กังวลจนนอนไม่หลับกลัวไปหมด ไม่รู้จะเจ็บยังไง อาการแบบใหนต้องไปหาหมอ

ท้อง2แม่อึดอัดมากคะ 38วีค ผ่าเลย ตอนนี้กำลังท้อง3คิดว่าจะผ่า38เหมือนเดิมคะ.

37+6เหมือนกันคะปวดหน่วงตรงบริเวณท้องน้อย น้องดิ้นแรงมากเดินไม่รอดแล้วคะ

ท้อง3เหมือนกันค่ะ 30วีค อึดอัดหายใจไม่ค่อยออก ปวดเมื่อยไปหมดแล้วค่ะ

VIP Member

37+2 จร้า มีเจ้บบ้างแล้วแต่ไม่รุ้จะแตกมะไรยากให้ออกจะแย่แล้ว

VIP Member

37.5อยากแตกแล้วค่ะ อึดอัดมากเหมือนกัน เป็นกรดไหลย้อนบ่อยมาก

กรดไหลย้อนไม่พอ ปวดหลังอีก 😅

ท้อง40+3แล้วค่ะยังใม่มีวี่แววจะคลอดเลยค่ะ

ท้อง4 ค่ะ 37วีค ขาบวมมากถึงหัวเข่าแล้วค่ะ

ท้อง2ค่ะ 36วีคแล้วค่ะ อึดอัดมากค่ะ