18 ตอบกลับ

ถ้ามั่นใจว่าท้องให้รีบไปหาหมอให้เร็วที่สุดค่ะ เพราะถ้าเคยแท้ง โอกาสแท้งในท้องต่อๆไปจะสูงมาก

ขอบคุณนะคะ

บ้านก็เหมือนกันจ้า น้องกับมาเเล้ว หลุดไปเดือนเมษายน ตอนนี้น้องกับมาเเล้ว ดีใจมาก

ท้อง ยินดีด้วยจ้า เค้าแท้ง2 ครั้งแล้วขูดมดลูกก็2 ครั้งแล้ว ยังไม่มาใหม่สักที 😳

ฮอร์โมนเก่ายังไม่หมดรึเปล่าคะ ต้องเจาะเลือดค่ะถึงจะบอกได้ว่าท้องไหม

ปล่อยเร็วไปค่ะอย่างน้อยต้องเว้นระยะ3เดือน

Super Mum

แนะนำแม่ลองไปหาหมอตรวจเลือดดูนะคะ

ขอบคุณค่ะ

แนะนำไห้ไปหาหมอเลยนะค่ะดีทื่สุด

บ้านนี้ขึ้นเเบบนี้