8 ตอบกลับ

VIP Member

อีก1อาทิตย์ตรวจใหม่ค่ะ ขีดเข้มแน่ๆ เราเองทีแรกตรวจก็จางแบบนี้เลยค่ะพออีกอาทิตย์มาตรวจเข็มมากๆ

ขอบคุนค่ะ

ท้องคะ เรารอบแรก2ขีดจางแบบนี้คะ เว้น5วันตรวจใหม่ เข้มขึ้นมาหน่อย ถ้าไม่ท้องยังไงต้องขีดเดียว

ก้อคิดๆๆยุค่ะเดี๋ยวอีก2-3วันจะลองตรวจอีกรอบอาจจะเข้มกว่านี้

ท้องค่ะ พรุ่งนี้น่าจะเข้มขึ้น เป็นเหมือนกันค่ะวันนี้เราไปซาวด์มาประมาณ 4 สัปดาห์แล้วค่ะ🥰🥰🥰🥰

ใช่ๆๆๆเหมือนจะเปนประจำเดือนว่าจะลองตรวจอีกที

รอดูอีกนึงอาทิตย์ค่ะชัดเจน เพราะเห็นจางๆ คิดว่าท้องค่ะ

เราคิดว่าท้องนะคะของเราก็จางค่ะ ไปหาหมอตรวจได้ 5 w แล้วค่ะ

ของเราสั่งใน ลาซาด้าค่ะเลยถูกหน่อย สั่งมาที 10-20 อัน เลยใช้ทุกวันเลย

เกรงว่าจะเป็นผลลวงค่ะ รอสักอาทิตย์ตรวจใหม่นะคะ

ท้องคะยินดีด้วยคะ

ขอบคุณคร่า

ท้องค่ะ

จร่าล่าสุดเข้มแร้ว