2 ตอบกลับ

แม่ไม่ได้อยู่ในกรุงเทพนะคะ แต่เพื่อแม่อยากได้ข้อมูลเพื่อเอาไปเปรียบเทียบจ้า แม่บ้านนี้อยู่ สุพรรณ ไม่ได้เจาะน้ำคร่ำ แต่เจาะเลือดเพื่อคัดกรองดาว์ซินโดรม/NIFTY ราคาอยู่ที่ 13,500บาทค่ะ คุณหมอที่นี่บังคับตรวจแม่ๆที่อายุ30+ค่ะ ☺️

แม่ฝากที่ไหนคะ แล้วบ้านใกล้หรือสะดวกที่ไหน ถ้าให้แนะนำก็ รพ.รัฐใหญ่ๆอ่ะค่ะ จุฬา ศิริราช ราชวิถี รามา พระมงกุฎ ตำรวจ ภูมิพล ธรรมศาสตร์รังสิต ของเราตรวจที่ธรรมศาสตร์รังสิต ประมาณ4,500ค่ะ

ยินดีค่ะ