23 ตอบกลับ

จากประสบการณ์ระดับความจางเท่านี้เลยค่ะก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน เลยรีบไปอัลตราซาวด์ปรากฏว่า6wจ้าาาา😁

ท้องจ้า จางแค่ไหนก็ท้อง ลองเว้นระยะสัก3-5วันตรวจใหม่จะขึ้นชัดกว่านี้จ้า

ซื้อยี่ห้ออื่นมาตรวจอีกครั้งค่ะ แต่ขึ้นแบบนี้น่าจะท้องนะคะ

เราตรวจก่อนปจดจะมาก็แบบนี้จ้าเลยรีบไปหาหมอสรุปท้องจ้า

ขอบคุณแม่ๆมากคะ เช้านี้ตรวจอีกรอบ ชัดเจนแล้วจ้า

ถ้าไม่แน่ใจไปหาหมอดีเลยค่ะ ตรวจให้ชัดเจนเลยดีกว่า

2 ขีดหมายถึงท้องค่ะ ถ้าไม่แน่ใจปรึกษาคุณหมอดูนะคะ

ของเราขาด​ไป​8​วัน​เเล้ว ตรวจยังไม่​เจอ​เลยตฃค่ะ

คงต้องรอตรวจใหม่อีกทีสิ้นเดือนค่ะ รอลุ้นด้วนกันน่ะค้ะ

แฟนพึ่งปล่อยในครั่งแรกจะมีโอกาสท้องไหมค่ะ

น่าจะท้องนะคะ อีก2-3วันตรวจอีกทีนะคะ