30 ตอบกลับ

ทางนี้ 32+6 ไม่รอดค่ะ ใช้ทุกอย่างที่เค้าว่าดี หมกค่าครีมไปเกือบ 3 หมื่นแล้ว มันเป็นพันธุกรรมด้วยค่ะ คนจะไม่รอดยังไงก็ไม่รอด ครีมช่วยได้แค่บรรเทา คุณแม่ๆอย่าคิดมากกันเลยค่ะ บางจุดพอคลอดแล้วผิวหนังหดลงก็ไม่สามารถมองเห็นได้ ค่อยไปเลเซอร์เก็บรอยกัน ถ้าซีเรียสจริงๆ

บ้านนี้ 32วีค มีช่วง ขึ้นมาจาก จิมิ นิดหน่อย ใช้ออย บำรุง เลยค่ะ มันจะไม่ลามและไม่คัน 😀 ทาง นี้กลัว มากกกก

บ้านล่าสุด34wแตกเรียบร้อยไม่มีอารการคันแต่อย่างใด แตกอยู่ใต้ท้องไม่เยอะรอดูหลังคลอดว่าจะเป็นยังไง😅

บ้านนี้ท้องแรกรอด ท้องสองแตกนิดหน่อย ท้อง3ไม่เหลือค่ะ แตกมาก ทาครีมกก็เอาไม่อยูค่ะนมต้นขา ก้นไปหมด555555

เหมือนเลย ท้องแรกรอด ท้อง2แตกตอน40+แล้ว ท้อง3หนักเลย

บ้านนี้ตอน2เดือนกว่าเเตกใต้สะดือเส้นสีเเดงตอนนี้31+1ยังรอดค่ะเเต่เริ่มคัน555

แนะนำนีเวียกระปุกน้ำเงิน+เบบี้ออยสีม่วงค่ะ บ้านนี้35 วีคแล้วค่ะ ไม่แตกเลย

ท้องยังรอดค่ะ ส่วนตัวเป้นคนก้นใหญ่ อยุ่แล้ววค่ะตอนท้องก้นเลยไม่รอด

บ้านนี้32+2ยังรอดอยู่ค่ะ ไม่แตกเลย ไม่ได้ทาครีมอะไรด้วย

บ้านนี้ 35 w ท้องไม่แตกเลย แต่นมตูดขาเข่าแตกค่ะ 😂

บ้านนี้31+3ยังไม่แตกค่ะกรรมพันไม่มีใครท้องแตก