35 ตอบกลับ

ได้วันก่อนแล้วค้าา ลงไปนานมาก จนลืมไปแล้ว 😂 อีกอย่างที่เค้าโทรมาคุย เค้าบอกว่า จะส่งนมมาให้อีกทีตอนลูกอายุ 6 เดือนค่ะ 🥰

ได้มาเมื่อ3วันก่อนค่ะ​ จำไม่ได้ว่าลงที่ไหน​ ของมาถึงก็ยัง​ งงๆอยู่​ ลงทะเบียนตอนไหนว่ะ55

มีข้อความเข้ามาเมื่อเช้าว่าแสดงความยินดีสมาชิคใหม่ไม่รุ้จะได้รึป่าวนะคะ

เข้าไปที่ google.เลยจ้า

ลงแล้วยังไม่ได้เลยค่ะแต่มีพนักงานโทรมาสอบถามข้อมูลเราแล้วค่ะ

ได้เหมือนกันค่ะแม่ ใบใหญ่ใส่ของได้จุมากเลยค่ะ

แล้วขึ้นแบบนี้ได้ปล่าวไม่รู้ค่ะสมัคไปนานแล้ว

บ้านนี้ลงไปตั้งแต่วันที่6 ไม่มีวี่แววเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ

พึ่งได้เมื่อวานเหมือนกันค่ะใบใหญ่มาก

เคยลงเอาผ้าคลุมให้นมไปแล้วจะำด้อีกไหมคะ

ลงไป2อาทิตย์แล้วยังไม่ได้อะไรเลยค่ะ