118 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะ นี่ก็เตรียมตัวเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกัน ใกล้คลอดแล้วด้วย

สู้ๆๆค่ะแม่เราสองคนเหมือนกันเลยค่ะ สู้ๆนะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆค่ะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ คิดถึงตัวเล็กในพุงเยอะๆนะคะ

สู้ๆนะคะ อย่างน้อยๆเราก็ยังมีลูกที่เป็นของขวัญที่ดีที่สุด

สู้ๆนะคะ คุณแม่แม่ๆทุกคนพร้อมเป็นกำลังใจให้เสมอคะ✌️✌️✌️😍

VIP Member

สู้ๆค่ะแม่ เห็นหน้าลูกแล้ว แม่จะมีความสุขเป็นล้านเท่า 😍

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ อยู่ในสถานะเดียวกัน💙 สู้ๆค่ะ

สู้ๆค่ะ ยังมีคนที่รักเราและลูกเราอีกเยอะค่ะ❤️✌🏻

VIP Member

สู้ค่ะแม่​ เรากำลังจะมีอีก​ 1 ชีวิตที่รักเราจริงๆ

เป็นอีก 1 กำลังใจให้คุณแม่คนสวยนะคะ สู้นะคะ ❤️