119 ตอบกลับ

แม่มีอาการยังไงบ้างค่ะขอถามหน่อยนะค่ะพอดีจะได้สงเกตุตัวเองด้วยอ่ะค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้ทุกสิ่งอย่างผ่านไปด้วยดีนะคะ ขอให้น้องปลอดภัย

VIP Member

สู้ๆน้ะค่ะ ผ่านมันไปให้ได้ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกน้ะค่ะ

ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีนะคะคุณแม่ ขอให้น้องปลอดภัยค่ะ

สู้ๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูก ขอให้พระคุ้มครองคะ 🙏

สู้ๆนะค่ะเจอกับความรู้สึกแบบนี้มาสามรอบแล้วเข้าใจเลย

VIP Member

สู้ๆนะ เป็นกำลังใจให้ ขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องปลอดภัยและแข็งแรงนะค่ะ

สู้ สู้นะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งคู่ค่ะ😊😊😊😊😊✌🏻✌🏻✌🏻✌🏻✌🏻

ขอให้คุณพระคุ้มครองทั้งคุณแม่และน้องนะคะสู้ๆนะคะ