20 ตอบกลับ

จะขนาดไหนก็มีได้ค่ะคุณแม่แต่ให้ทำเบาๆค่ะอย่ารุนแรง ถ้าไม่มีภาวะแทรกซ้อนอะไรก็มีได้จนคุณแม่คลอดเลยค่ะ ในเน็ตมันมีท่าเซ็กสำหรับคนท้องอยู่ค่ะ จะได้ปลอดภัยทั้งแม่และลูก บ้านนี้ก็มีอะไรกับแฟนเหมือนกันค่ะแต่นานๆที ฮอร์โมนเปลี่ยนอารมณ์คุณแม่ไม่ค่อยมีค่ะ. ยิ่งตอนนี้30weeksยิ่งไม่ค่อยมี แต่คุณสามีก็เข้าใจค่ะ.

คือต้องเอามาวัดเลยหราค่ะ นี่จิงจังหรือมุกค่ะเนี้ยะ ขำไม่ไหวแล้วววว จริงๆมีได้ค่ะไม่ว่าขนาดไหนก็ได้หมดแต่ว่าเบาๆ ซอฟๆ แรงๆเน้นๆไม่ได้นะค่ะเดี๋ยวหัวน้องบุบ หยอกๆค่ะ 🤣

ความรู้ใหม่เลยนะเนี้ยะ 🙏🏻

จะขนาดไหนก็มีได้ค่ะ ( ถ้าแม่ไม่มีภาวะเสี่ยง เช่น รกเกาะต่ำ หรือ ภาวะแท้งคุกคาม ) ถ้าคุณแม่ปกติไม่มีความเสี่ยงก็มีได้ค่ะ แต่ไม่ควรมีแบบรุนแรง ควรมีแบบเบาๆ ในท่าที่เหมาะสม

ถ้าครรภ์แข็งแรงก้อมีได้จ้า เรา7เดือนแล้วยังเป่ากันอยู่เลย มีในท่าที่เหมาะสมค่ะ ท้องแรกงดก่อนคลอดเดือนเดียวเองจ้า

พ่อจะขนาดเท่าคนผิวสีก็มีได้ค่ะ เพราะก่อนหน้านี้ คุณแม่ก็เป่ากะคุณพ่อมาตลอด แต่จะเล็กจะใหญ่ก็ต้องเบาค่ะ เบาได้เบา

มีได้ยันคลอดแหละค่ะ..ยกเว้นมีภาวะเสี่ยง..เรานี่ตามใจสามีสุดๆกลัวสามีมีกิ๊ก..ทุกวันค่ะ..

เรา 11 w แล้ว หมอสั่งห้ามเด็ดขาด เรานี้ใจจะขาดแล้ว😆😆😆😆

ลองศึกษาดูนะค่ะ มีได้แต่ต้องเบาเลี่ยงได้ก็ดีค่ะ

สั้นหรือยาวก็มีได้ค่ะ แต่ต้องไม่รุนแรง

มีได้ทุกขนาด ขอแค่เบา อ่อนโยน