18 ตอบกลับ

ปกติค่ะเพราะตื่นนอนตอนเช้ายังไม่ได้ทานอะไรท้องจะเล็กเป็นปกติ แต่พอช่วงเย็นท้องจะใหญ่และตึงเป็นเพราะว่ามีแก๊สอยู่ในกระเพาะเยอะนั้นเอว

บ้านนี้ก็เป็นค้ะ ตอนเช้าท้องจะเล็กและนิ่ม พอทานข้าวแล้วใหญ่ขึ้าและตึงมากเลยค่ะ 25 วีคค่ะ

บ้านนี้ก็เป็น. 30 สัปดาห์แล้วตื่นมาตอนเช้าบางทียังงงอยู่ว่าท้องหรืออ้วนกันแน่

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ 32 วีค 4 วันค่ะ ท้องตึงเหมือนจะระเบิดเลยค่ะ 😂😂😂😂😂😂

เป็นค่ะยิ่งอิ่มยิ่งตึงแข็งเลยเหมือนจะแตก😅😅เช้าก็ป่องปกติแต่ไม่ตึง

เป็นค่ะแต่พอได้กินแล้วกะใหญ่ขึ้นนะคะยิ่งกินเยอะยิ่งใหญ่มากๆค่ะ

เปนเหมือนกันค่ะ22wตอนเยนจะเริ่มตึงและแน่นมากอึดอัดด้วยค่ะ

เป็นเหมือนกันคร่า ตอนเช้านี้เล็กพอเย็นมาขยายใหญ่เชียว

เป็นค่า จนตกใจว่า นี่เราท้องจริงๆหรือแค่อ้วนตอนเย็น 😅

เหมือนกันค่ะ เย็นๆ มาอยู่ยากค่ะ เช้าค่อยสบายหน่อย