มีใครท้องลายแบบเราบ้าง

ขนาดทาครีมก็เอาไม่อยู่ค่ะ พึ่งมาแตกตอน8เดือนเกือบ9เดือน

มีใครท้องลายแบบเราบ้าง
62 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ท้อง2แล้ว ยังไม่แตกเลยค่ะ แต่แตกช่วงขานิดหน่อย

4y ago

ค่ะ 😊😊

กลัวเหมือนกันคะ ตอนนี้นังไม่ลายเราเพิ่ง16วีคคะ

4y ago

ต้องรีบทาครีมไว้เลยนะคะ พยายามทาทุกวันท้องจะได้ไม่แตก

VIP Member

มาแตก7เดือนค่ะ ทาทุกยี่ห้อทุกวันเอาไม่อยู่ค่ะ

Post reply image
4y ago

อย่าเกานะคะ น่าจะท้องขยายเร็วค่ะ

ตอนนี้7 เดือนยังไม่แตกคะ แต่ก็กลัวเหมือนกัน

Post reply image
4y ago

ต้องทาครีมเยอะๆนะคะ

บ้านนี้ก็มาแตก 8เดือน ทาครีมก็เอาไม่อยู่จ้า

4y ago

พอคลอดน้องรอยจะจางลงนะคะ แต่ไม่น่าหาย😂

บ้านนี้แตกลายตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าท้องเลยคะ

4y ago

คุณแม่ต้องขยันทาครีมบ่อยๆนะคะ

ได้ผู้ชายไหมคะแม่ ลักษณะท้องเหมือนกันเลย😍

เหมือนกันเลย...แตกตอน8เดือน9เดือนค่ะ

รอยแดงมีโอกาสหายค่ะ ถ้ารอยขาวอ่หายยากค่ะ

4y ago

มีรอยขาวนิดนึงค่ะ

บ้านนี้ก็แตกหนักมากค่ะแม่ไม่เคยเกาเลย

4y ago

น่าจะท้องเราขยายเร็วด้วยนะคะ เด็กตัวใหญ่ขึ้นก็เลยแตกเยอะ