11 ตอบกลับ

ของเราโดนกระตุ้นวันศุกร์ หลังจากนั้นก็มีมูกเลือด พอวันอาทิตย์เจ็บเตือน น้ำเดินวันพฤหัสบดี ✌🏻✌🏻

บ้านนี้38+1 ยังเงียบแค่มีอาการเจ็บท้องเหมือนประจำเดือนมาปวดแปปเดียวก็หายแล้วก็ปวดใหม่

38+3wมีแบบนี้เหมือนกันค่ะ ตรวจแล้วปากมดลูกเปิด2เซน รอน้ำเดินไม่ก็เจ็บถี่ค่ะ ถึงจะไป รพ.

คลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้แบบนี้เลย ปวดท้องนิดๆร่วมด้วย รอน้ำเดินค่อยไปหาป้าหมอ😊

ของเราก็แบบนี้คะ 39+2 มา ร.พ ปากมดลูกเปิด2 เซน หมอไห้นอนเลยจ้า

ไกล้แล้วจ้ารอเจ็บได้เลยเรามีแบบนี้สองวันเจ้บท้อง

ไกล้แล้วคะรอเวลาอาจจะท้องแข็งบ่อยรวมด้วยช่วงนี้

บ้านนี้ 38+2 เงียบกริบเลย แม่อยากคลอดแล้วไม่ไหว

บ้านนี้38+5ยังเงียบเหมือนกันเลยค่ะ

มีค่ะ แต่ยังเงียบยุ38+3

ใกล้แล้วคะแม่