11 ตอบกลับ

รีบไปด่วนที่สุดเลยค่ะ แม่บ้านนี้เลือดออกตอน 5 เดือน จนถึง 9 เดือนเลยค่ะ แท้งคุกคามค่ะ สรุปคลอดก่อนกำหนดค่ะ ท้องแข็งไหมค่ะ บ้านนี้ท้องเริ่มแข็งตั้งแต่ 5 เดือนเลยค่ะ นอนอยู่เฉยๆ 4 เดือนจนคลอด ทรมาณมากค่ะ เครียดทุกวัน กว่าเวลาจะผ่านไปแต่ละวันช่างยาวนานมาก ต้องนอน รพ 10 วันเพื่อระงับคลอด แต่ก็คลอดก่อนอยู่ดีค่ะ ไปเลยนะคะ อย่ารอค่ะ

ของเราก็ออกบอ่ยจรา.ตอนนี้ได้7เดึอนกว่ายังออกอยู่เลยถามคนที่เค้าเคยมีเค้าว่าลูกกลับหัวดิ้นแรงเลึอดมันเลยออก

ขอบคุณแม่ๆมากนะคะ หาหมอแล้ว ปากมดลูกอักเสบค่ะ เกิดจากการติดเชื้อ ได้ยาฆ่าเชื้อมากิน

ไม่เยอะมากค่ะ เช้ามาก็ไม่มีแล้ว

ขอบคุณมากค่ะ กำลังไปเช้านี้ เมื่อคืนดึกมากและฝนตกออกไปไม่ได้ค่ะ

อันตรายค่ะอายุเท่านี้ไม่ครวมีเลือดออกค่ะรีบหาหมอด้วยเลย

รีบไปหาหมอเลยค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออด

ควรไปพบหมอค่ะ เหมือนอาการแท้งคุกคามเลย

รีบไปหาหมอเลยนะคะอย่ารอเลย

ควรรีบไปหาหมอเลยนะคะแม่ 🥺

รีบไปหาหมอเลยค่ะแม่