29 ตอบกลับ

ท้องแรกฝันว่าได้แหวนทองได้ลูกชายค่ะ ท้องนี้ฝันว่าได้แหวนเพชรได้ลูกสาวค่ะ🤗

บ้านนี้ฝันว่าขุดดินเจอแหวนทองเยอะมาก ขุดเท่าไหร่ก็ไม่หมด ได้ลูกสาวค่ะ👧

ฝันว่าได้แหวน2วงเหมือนกันค่ะ​ แต่ตอนนี้​ยังลุ้นอยู่ว่าน้องจะมามั้ย

ฝันว่าแม่ใส่แหวนให้เหมือนกันค่ะ... ซาวด์ตอนสี่เดือนหมอบอกผู้ชาย

VIP Member

ที่บ้านฝันว่าเจอแหวนนาคมีเพชรเม็ดเล็กๆค่ะ ได้ลูกชายเช่นกัน

บ้านนี้ฝันว่าขุดดินแล้วเจอแหวนทองหลายวงมาก ได้ลูกสาวค่ะ

ก่อนท้องฝันว่าแม่ใส่แหวนให้ตอนนี้ได้23week ผู้ชายคะ

บ้านนี้ฝันว่าได้แหวนเพชรซาวมาหมอบอกผู้หญิงจ้า

บ้านนี้ฝันว่าได้จี้ทองค่ะได้ลุกสาวดีจัยสุดๆ

บ้านนี้ฝันเห็นพระพุทธรูป3องค์ค่ะได้ลูกสาวค่ะ

ฝันเห็นแต่พระเหมือนกันคะ ได้ลูกสาว