29 ตอบกลับ

ฝันแบบนี้เลยค่ะคุณแม่ฝันว่าสามีเอาแหวนมาสวมให้สรุปซาวมาหมอบอกผู้ชายค่ะรู้สึกผิดหวังมากเพราะมีลูกชาย2คนแล้วอยากได้ผู้หญิงสักคนค่ะตอนแรกทำใจไม่ได้เลยค่ะแต่ตอนนี้เริ่มทำใจได้นิดหน่อยค่ะยังไงก็ลูกเราเหมือนเดิมนะค่ะขอให้น้องแข็งแรงก็พอค่ะ

ตอนคนแรกไม่ฝันอะไร​คะ​ แต่ตา(พ่อเรา)​เขาเป็น​คนฝันแทน​ ว่ามีเด็ก​ผู้หญิง​มาขอยุ​ด้วยกับเรา​ ได้​ ผู้หญิง​คะ คนสองฝันว่าได้แหวนทอง2วง​ ได้ผู้หญิง​ ตอนนึ้ท้อง18วีค4วันยังไม่ฝันอะไรคะ​ อยาก​ได้​ผู้ชาย​😁​😁​😁​

บ้านนี้ก่อนท้องพี่สาวฝันว่าได้ลูกสาว พอท้องไปไหว้พระ สามีเขย่าเซียมซีใบที่ได้ก็บอกลูกในครรภ์คือผู้หญิง ใคร ๆ ก็ทักว่าผู้หญิง อิแม่นี่ในหัวมีแต่ชื่อลูกสาว สรุป.. ผลตรวจเลือกออกมา ได้ลูกชายเฉย!

ท้องคนแรกฝันว่าได้กำไลแขนจากพระอินคะคลอดออกมาได้ลูกสาวคนที่ก็ฝันว่าได้แหวนพอไปซาวดูหมอก็บอกได้ลูกสาวอีก😄แต่ในใจแม่อยากได้ชาย1หญิง2แต่ได้หญิง2ก็โอเคคะไม่ว่าชายหรือหญิงก็รักหมด

บ้านนี้ฝันว่าใส่สร้อยข้อมือสามเส้น1 เส้นเป็นเงิน อีก 2 เส้นเป็นทอง วิบวับมากค่ะ ในฝันลูบไปลูบแบบดีใจ แต่ยังไม่ทราบเพศค่ะ

ท้องนี้สามีฝันว่าได้แหวนทอง 2 วง ได้ลูกสาวค่ะ ตอนท้องแรกฝันว่าคนแก่เอาของมาให้แต่ไม่ใช่ทอง ได้ลูกชายค่ะ

ก่อนท้องฝันว่าได้แหวน2วงทีแรกนึกว่าจะได้ลูกแฝด.. ตอนนี้ท้องได้8เดือนลูกสาวค่ะ.. ลุ้นๆค่ะคุณแม่.. 😍😍😍😍

เราฝันว่าได้พระพุทธรูป (พระพุทธสิหิงส์ พระประจำจังหวัดชลบุรี)​ก่อนรู้เพศหนึ่งสัปดาห์ค่ะ ได้เพศชาย

VIP Member

ก่อนท้องฝันว่ามีคนทำสร้อยพระเหลี่ยมทองตกค่ะ​ ในสร้อยมี3องค์​ ตอนนี้ท้องได้10วีคแล้วค่ะ​

บ้านนี้ก่อนรู้ว่าท้องฝันว่าแฟนสวมแหวนทองให้​ และได้ไปชาวท้องวันนี้หมอบอก​ ญ.จ้า😀