34 ตอบกลับ

บ้านนี้ 16W กำลังป่องออกมาเลยค่ะ น่ารัก ชอบพุงตัวเองมากกกก แต่ถ้าใส่เสื้อยืดหลวมๆก็ไม่เห็นค่ะ ต้องใส่ชุดแบบรัดพุงไปเลยยย มีความสุขมากกก

แล้วแต่คนค่ะ​ บ้านนี้5เดือนเห็นชัดค่ะ​ ท้องเริ่มกลมขึ้น

Super Mum

ขึ้นอยู่กับร่างกายแต่ละคนค่ะ บ้านนี้ออกช่วง 6-7 เดือน

VIP Member

บ้านนี้ออกนิดๆตอน5เดือนกว่าค้ะ 7เดือนถึงออกชัดค้ะ

บ้านนี้ออกตอน20วีคจ้าแล้วก็ใหญ่ขึ้นเรื่อยๆเลย

บ้านนี้30วีค ถ้าไม่สังเกตุคนก็คิดว่าอ้วนเฉยๆ5555

บ้านนี้เข้า 6 เดือนค่ะ ถึงเริ่มดูออกว่าท้อง

VIP Member

บ้านนี้ท้องเริ่มออกช่วง 4 เดือนค่ะ

4-5เดือนขึ้นไปค่ะ จะใหญ่มากในช่วง7

6 เดือนเพิ่งจะมีคนทักค่ะ ว่าท้อง