62 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็กินจ้าแบบชงอุ่นๆ

ไม่กินเลยค่ะ กินตราหมีค่ะ

VIP Member

กินตัวนี้เหมือนกันเลยคะ

กินนมไม่ได้เลย อ้วกตลอด

บ้านนี้กินเหมือนกันคะ

บ้านนี้ทานรสช็อคโกแลต

บ้านนี้กินผลไม้รวมจ้า

บ้านนี้ก้อกินแอนมัมคะ

ราคากล่องล่ะเท่าไหร่คะ

ถ้าช่วงตัดฝาก็ราคา 150 ค่ะ ถ้าปกติก็ 350

บ้านนี้จ้า แบบซอง

คำถามยอดฮิต