22 ตอบกลับ

VIP Member

นมทุกแบบคะ แอนมัม​ ตราหมี​ นมถั่วเหลือง​ นมอีลมอนด์​ นมข้่วโพด​ ไข่​ เนื้อสัตว์​ โปรตีน

นมหมี_แอนมัมค่ะ กินตั้งแต่ 5 เดือน ตอนนี้เราอายุครรภ์ 35 w ลูกหนัก 3100 กรัมแล้วค่ะ

บ้านนี้ตอนท้องกินทุกยี่ห้อเลยจ้าาา​ รวมถึงน้ำเต้าหู้ด้วย😅😅😅😅

เรากินแลคตาซอย ลองกินดุนะตอนนี้เรา38วีค น้ำหนักลูก3200แล้ว

กินแล็คตาซอยหรือนมถั่วเหลืองค่ะ..กล้วยน้ำว้า..ลงลูกค่ะ

20 w เท่ากันค่ะ ลูกหนัก 352 g ค่ะ ทานกล้วยน้ำว้า ไข่ต้ม นมหมีค่ะ

VIP Member

นมตราหมีสีเหลือจ้า สลับแอนมัม แล้วก็เน้นทานโปรตีนเยอะๆ

ใครดูเปนบางคะว่าตอนนี้กี่สัปดาห์ น้ำหนักลูกเท่าไร

19+4หนัก258gค่ะ

VIP Member

นมจืดหรือนมถั่วทั่วไปได้หมดค่ะ ผลไม้ด้วย

นมจืดแอนมัม นมตราหมีชมพู ไข่ต้ม กล้วยน้ำ