5 ตอบกลับ

นมจืดได้ทุกชนิดเลยค่ะแม่ ดื่มแล้วก็สังเกตน้องอึแข็งไหม ถ้าแข็งก็ลองเปลี่ยนจนเจอตัวที่ถูกกับน้องค่ะ ทางนี้ 1 ขวบเหมือนกัน ชอบเดินออกมาเตะลูกตระกร้อกลางแดด แต่ยังดื่มนมแม่อยู่ค่ะ

555ไม่หาวิธีค่ะ กินยาวไปเลย นมแพง แต่กินนมกล่องUHT รสจืด วันละ1กล่อง ข้าว3มื้อ ผักผลไม้ สลับๆกันไป อิ่มสบาย ไร้กังวลค่ะ

บ้านนี้ครบ1ขวบวันที่5นี้ แม่กำลังหาวิธีเลิกเต้าอยู่ค่ะ😁

หาวิธีได้แล้วมาแชร์กันบ้างนะคะแม่ บ้านนี้จะให้กินเต้าแค่1 ขวบเหมือนกันคะ

❤️

💖