18 ตอบกลับ

8 week มีใครเป็นเหมือนกันไหมค่ะ? กินก็อ้วกไปหมดเลย ยิ่งข้าวยิ่งกินไม่ได้เลย กินได้แต่นม กับพวกอาหารที่เป็นเส้น ผลไม้อะไรแบบนี้กินได้ แต่ถ้าพวกกับข้าวคือเหม็นจนอ้วก

เป็นเหมือนกัน ทั้งวันไม่อยากแตะข้าว แค่มองเห็นก็จะอวก แต่แบบเส้นคือกินได้ ขนมจีน ก๋วยเตี๋ยวผัดไท ยำ รสแซ่บนี่กินแล้วมันโล่งๆหายเวียนหัวดี😂😂

พอกันกับบ้านนี้เลยค่ะ แค่นึกถึงข้าวก็จะอ้วกแล้ว แต่เป็นเส้นนี่ทานได้เยอะเลย

เป็นเหมือนกันค่ะ อยากกินแต่โจ๊ก ข้าวต้มฝีมือแม่ตัวเอง แล้วก็มาม่าคัพ อันอื่นคือเฉยมาก ตอนนี้เริ่มเบื่อนมแล้ว เหนื่อยใจมากค่ะ😥

เป็นเหมือนกันค่ะ ข้าวจะทานไม่ได้เลย ไม่เกิน3คำ อ้วกออกหมด ถ้าเป็นก๋วยเตี๋ยวจะอยู่ได้นานหน่อยสัก1-2ชั่วโมงอ้วกออกเหมือนกัน🥲🤢

บ้านนี้กินไม่ได้สักอย่างเลยคะ ไม่ว่าจะข้างหรือก๋วยเตี๋ยว พอกินได้คำสองคำ ก็จะอ้วก แม่เศร้ามากคะ แอบอยากร้องให้คะ 😥

ใช่คะ แม่เศร้ามาก

ตอนนี้​7week.แย่ๆค่ะแม่​ 😭 หาของที่ชอบไม่ได้​ ไม่อยากกินอะไร​ เศร้า​อ่ะ​ ตอนแรกๆก็ไม่เป็น​ มาเริ่มเป็น2-3วัน​ ที่ผ่านมา

ตอนนี้แค่เห็นข้าวก็จะอ้วกอยากร้องไห้​ เกลียดเม็ดข้าว​😥😭

VIP Member

เหมือนกันค่ะ แค่เห็นก็ไม่อยากกินแล้ว ช่วงแรกนน.ลดลง2โลเลยค่ะ ตอนนี้เริ่มขึ้นมาแล้ว อะไรที่กินได้ก็จะพยามกินค่ะ

TapFluencer

ช่วงนี้กินอาหารรสอ่อนไม่ได้เลยคะ มันไม่อร่อยไม่เจริญอาหาร แต่ถ้าอาหารรสจัด พวกก๋วยเตี๋ยวนี้จะอร่อยมากเลยคะ

เป็นเหมือนกันคะ แต่เป็นแค่ช่วงเที่ยง มักไม่อยากข้าว กินไม่ลง แต่กินพวกสลัด ผลไม้ กินได้คะ

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ ไม่เหม็นข้าว แต่เห็นแล้วไม่อยากกินเลย