9 ตอบกลับ

แนะนำตัวนี้นะคะคุณแม่ลองทานได้พี่สาวแอนก็ทานค่ะน้ำนมไหลดีมากจากที่เป็นคนไม่มีน้ำนม ไม่มีผลข้างเคียงไม่มีผลแทรกซ้อน มีอย.รับประกันได้ค่ะไม่มีอันตรายต่อคุณแม่ให้นมลูกดีจริงๆเลยมาแนะนำต่อค่ะ แนะนำให้ทานมาหลายคนแล้วค่ะบ้านแอนใช้ทั้งบ้านดีจริงๆนะคะ

เราทานวันนี้ พรุ่งนี้เห็นผลค่ะ แต่ต้องอย่าลืมว่าอย่าเครียดแล้วก่อดื่มน้ำเยอะๆด้วยนะคะ

อาจจะแล้วแต่ร่างกายของแต่ละคนด้วยมั้งคะ บ้านนี้กินเป็นโหลก็ยังไม่ค่อยมีน้ำนมเลยค่ะ

กินน้ำอุ่น ขยันปั๊มค่ะ ลูก2คนละค่ะ วิธีนี้ได้ผลดีที่สุดค่ะ

ถามผู้รู้ต้องทานยาประสระกี่ซองถึงจะเห็นผลค่ะ

กินแล้ว พยายามกินน้ำให้เยอะๆนะคะ ถึงจะได้ผล

บ้านนี้กินซองเดียวน้ำนมมาเต็มเลยค่ะ

รอดูผลสักสัปดาห์มั้ยคะ?

VIP Member

ตามด้วยคนค่ะ