29 ตอบกลับ

ดีนะคะ บ้านนี้ไม่ทานกันอยู่แล้วค่ะ5555 ก่อนท้องหลังท้องก็ไม่ทานค่ะ ไม่ชอบ555

บ้านนี้กินตั้งแต่7เดือนไม่เคยอ่านดูเลย จนตอนนี้คลอดแล้ว5วันปกติแข็งแรงดี😊

บ้านนี้ก็เคยทานค่ะ​แต่พอรู้ว่าทานไม่ได้ก็หยุดตอนนี้ทุกอย่างปกติ​ดีค่ะ

ใช่ค่ะ กำลังจะซื้อดีที่อ่านเจอวางเลยค่ะ ตั้งแต่ท้องก็ระวังที่สุดค่ะ

กินหลายครั้งแล้วเหมือนกันค่ะ ไม่เคยสังเกตเลย รอคำตอบด้วยคนค่ะ 😉

ทานได้ค่ะ แต่ไม่มีประโยชน์ต่อแม่ท้อง และจะทำให้น้ำตาลขึ้นด้วยค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

เคยกินเหมือนกัน 2-3 ครั้ง ไม่เคยอ่านเหมือนกัน 555 ขอบคุณนะคะที่มาโพส

เผลอกินไปหลายครั้งเหมือนกันค่ะ เพิ่งจะมาอ่านครั้งนี้แหล่ะ555

กินไปเหมือนกัน แถมไม่อ่านด้วย😵 กินตั้งแต่ท้องจนตอนนี้35+4แล้ว🤣

เหมือนกันค่ะ😅

ถ้ากินไม่เยอะน่าจะไม่ได้เป็นอะไรนะคะ ปรึกษาคุณหมอดูนะคะ

กินเหมือนกันค่ะ ไม่ได้อ่านฉลาก แต่ว่านานๆทีกินค่ะ