5 ตอบกลับ

รพ.รัฐหรือเอกชนคะ บ้านนี้เอกชน เตรียมผ้าอนามัยแถบกาว กางเกงใน แค่นี้เองคะ เพราะ ทาง รพ.มีให้ครบ ชุดน้องจะเตรียมไปก็ได้คะ แต่ ทาง รพ.ก็มีให้เพราะตอนกลับบ้านเขาห่อตัวมา

ถ้าเอกชนแค่ชุดวันกลับ ผ้าห่อตัวก็พอค่ะ นอกนั้นของคุณแม่ แต่รัฐบาลต้องถามพยาบาลนะคะ แต่บะรพไม่เหมือนกัน

เช็คกับรพ.เลยค่ะ เอกชนเตรียมแค่ชุดกลับบ้านแม่ลูก กับของใช้ส่วนตัวแม่ค่ะ ผ้าอนามัยแบบกลางคืนด้วยค่ะ

บ้านนี้ทาง รพ. ให้เตรียมไปแค่เสื้อผ้าใส่กลับบ้านทั้งของคุณแม่และน้องค่ะ

Super Mum

ประมาณ​นี้ค่ะ