13 ตอบกลับ

แล้วแต่บางคนค่ะ บางคนก็หนีบซ่อนจนคลอดก็ไม่เห็น แต่ว่าบ้านนี้โชว์มาตลอดค่ะ ล่าสุดซ่อนหน้า แต่ลืมซ่อนมังกรน้อย 😂😂

ลุ้นต่อไปค่ะคุณแม่ บ้านนี้หลบหน้าค่ะ เห็นชัดๆตอน 24 สัปดาห์ หลังจากนั้นมา แทบไม่เห็นหน้าเลยค่ะ

VIP Member

4เดือนก็เห็นเพศชัดเเล้วค่ะ ที่เหลือก็อยู่ที่น้องจะหนีบไว้ให้เห็นหรือป่าวกับความสามารถของหมอแล้วค่ะ

กำหนดคลอด 2 มิถุนายนจ้า อีก 1 อาทิตย์จะได้อัลตราซาวด์ กำลังรอลุ้นเพศอยู่เหมือนกัน 😝

กำหนดคลอด 7 มิ.ย.ค่ะ ลุ้นเพศอยู่เหมือนกันค่ะ ซาวน์วันที่ 23 นี้แล้ววว

ใช่ค่ะลุ้นเกินจนแกไม่ให้เห็น ซาวด์2รอบแล้ว😅😅😅

ครบ4เดือน ซาวด์​ก็เห็นเพศแล้วค่ะ ถ้าน้องไม่ปิดนะคะ

ดีใจด้วยนะคะ บ้านนี้ก็รอผู้ชายอยู่เหมือนกัน

กำหนด 8 มิถุนายน ซาว 18 สัปดาห์ เห็นแล้วจ้า เพศชาย

ลุ้นเหมือนกันค่ะคลอดมิถุนา63

VIP Member

บ้านนี้ 18w คะ รอซาววันที่22ม.ค.นี่คะ

บ้านนี้19สัปดาห์แล้วซาวด์ยังไม่เห็นเลยค่ะ ตอนนี้ลุ้นมากกก

เห็นแร้วค่าา บ้านนี้ 18 สัปดาห์