2 ตอบกลับ

หนูกำหนด เดือนหน้าจ่ะแม่ แต่คือแบบตอนนี้ปวดแต่ช่วงขาหนีบร้าวมาถึงจิมิเลยค่ะ นอนไม่ได้จะเปลี่ยนท่าแต่ละครั้งน้ำตาตกค่ะ เวลาลุกขึ้นจะไปเข้าห้องน้ำคือปวดร้าวจี๊ดแบบก้าวขาไม่ออกเลยค่ะ แม่ฉี่ใส่ผ้าก็มีนะคะ ไปไม่ทันเดินไม่ไหว อั้นไม่ได้ แต่ปวดท้องนี่ไม่มีค่ะมีแค่ปวดจิมิ

นั่งร้องไห้จนพ่อเขาถามว่าเป็นอะไรไหวมั้ยไปหาหมอรึเปล่า แต่พอโทรถามหมอเขาก็ว่าปกติ ไม่ต้องกังวล แต่อิแม่ไม่ไหว ก้าวขาแต่ละครั้งคือแบบน้ำตาร่วงเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนด29ธันวา ยังเงียบๆไม่มีอาการปวดหรือเจ็บอะไรเลยค่ะ มีแค่อึดอัดกับท่านอนค่ะ อยากแตกมากๆค่ะ😂

สู้ๆค่ะแม่ รอลูกเลือกวันออก ค่ะ🥰