135 ตอบกลับ

วันเดียวกันเลยค่ะ แม่บ้านนี้ปวดหัวมากเลยค่ะ กินยาพาราแล้วก็ไม่หาย ไปหาหมอก็ให้พารามาอีก สมองจะระเบิดแล้วค่ะ

บ้านนี้ 33 weeks 5 day กำหนด15กรกฏาคม คะ เริ่มเจ็บท้องเตือนแล้วคะ หมอบอกว่า น้ำคร่ำเยอะด้วย กลัวคลอดก่อนกำหนดด้วยคะ

บ้านนี้ 33 วีคจ้า ท้องลดท้องต่ำแล้วดูทรงน่าจะคลอดก่อนกำหนดจ้า เพราะมีอาการเจ็บเตือนแล้ว

ๆบ้านนี้35+1 แล้วจ้า ความรู้สึกเหมือนกัน กลัวก็กลัว อยากเจอก็อยากเจอ ท้องแรก ลูกสาวจ้า

32+1w 26ก.ค จ้า อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะอยากเห็นหน้ากังวลไปหมดกลัวลูกจะเป็นแบบนู้นแบบนี้😅

เหมือนกันเลยค่ะ😆

33+5จ้าา​ กำหนดคลอด15กรกฎาคม​จ้า หมอทักว่าลูกตัวใหญ่​แต่ทำไมท้องแม่เล็กก็ไม่รู้555

28​ ก.ค.จ้า​ เริ่มปวดท้องหน่วงๆแล้ว​ น้องกลับหัวรอแล้วคะ​ ลุ้นๆ​ ผช.

ทางนี้นัดคลอด28 ก.ค.ท้องใหญ่แน่นท้องจนจะแย่ยุแล้ว อยากหั้ยถึงเร็วๆจัง

33+1 กำหนดคลอด19 ก.ค พ่อบ้านนี้บ่นทุกวันอยากจะเจอหน้าแล้ว😍😁

23 ก.ค ค่ะ แต่เจ็บตรงเชิงกรานมากเลยค่ะ ใครเป็นบ้างค่ะ