80 ตอบกลับ

23 มิถุนา จ้า ท้องแตกตรงข้างล่าง นิดหน่อยจ้า

19 มิถุนายน ท้องแม่อาจจะใหญ่หน่อย #แฝดน้อย

กำหนดผ่า 22​มิถุนายน​ กำหนดจริง 4กรกฎาคม​

ท้อง3ค่ะ คลอด 30 มิถุนายน ค่ะ ได้ลูกสาว👶

18 มิถุนายนจ้าท้องยังไม่แตกเลย

กำหนดวันเดียวกันเลยตอนนี่32wพอดี

ท้อง3แล้วค้ะคนแถวบ้านยังบอกว่าเล็กอยู่เลยบอกว่าลูกเราตัวเล็กแน่ๆๆแต่ซาวดูแล้วเมื่อ29wน้องหนัก1400แล้วนะค่ะหมอก็บอกว่าปกติดีน้ำหนักตามเกณฑ์

16 มิถุนา ค่ะ บ้านนี้ได้ผู้ชาย

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ

รู้เพศยังค่ะชายหรือหญิงค่ะ

4 มิ.ย.จ้า ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

4มิ.ย.เหมือนกันเรยค่ะแม่ยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะ😘😘😘