129 ตอบกลับ

16เมษา มีอาการเจ็บเตือนมาเกือบ2สัปดาห์แล้ว..ได้เเค่ลุ้นรอเจอหน้าลูก

เจ็บเตือนมาเป็นอาทิตแล้วค่ะ ไม่ยอมแตก😘😘อยากเจอหน้าแล้ว

กำหนดคลอดเหมือนกันเลยคะ 17 เมษา แต่ว่าบ้านนี้มดลูกบีบเจ็บๆหายคะ

วันเดียวกันเลยค่ะ 17 เมษา แต่วันที่ 8 เมษา หมอนัดกระตุ้นปากมดลูกค่ะ

สู้ๆๆค่ะ มาอัปเดตให้ฟังหน่อยนะคะ

22เมษาจ้า อาการมาเต็ม มีมูกใสมาแล้ว2วัน แต่น้องยังไม่ยอมออก

13 เมษายังเงียบยุเหมือนกันค่ะ สงสัยน้องกัวโควิด เลยกักตัว

วันเดียวกันค่ะ เงียบเหมือนกันแต่ปวดท้องเตือน4-5วันแล้วค่ะ

ปวดท้องน้อยร้าวใส่เอวทรมานมากค่ะ

บ้านนี้16เมษาเงียบเหมือนกันจ้าแต่มีเจ็บเตือนยุบ้าง

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ😁 ยังเงียบอยู่เหมือนกันเลย

แม่บ้านนี้ก็ 17 เมษาจร้าเงียบกริบเลยไม่มีวี่แววเลยจร้า

กำหนดคลอด 14 เมษา 63 เงียบเหมือนกันค่ะ อยากแตกจะแย่แล้ว😂