15 ตอบกลับ

VIP Member

กำหนด27นี้ ต่างกันแค่วันเดียว บ้านนี้มีอาการเตือนหลายวันแล้ว เจ็บๆหาย แต่ไม่มีวีแหววว่าจะออกเหมือนกันจ้า 😁

อึดอัดไปหมดแล้วเนาะแม่555

กำหนดแม่บ้านนี้ก็27มิถุนาค่ะ ยังเงียบไร้วี่แววเลยจ้า เหมื่อนไม่อยากออกเเล้วมั้งค่ะ555

5555 รอต่อไปค้าา ขอให้คลอดง่ายกันทุกคนนะค่ะ

บ้านนี้หมอนัดคลอด23มิ.ยค่ะ แต่พยาบาลออกใบนัด26 คุณแม่งง😂😂

ต้องบอกคุณหมอว่า อีหยังวะ5555

24มิ.ย.จร้า เจับหายเจับหายยากแตกมากเลยค่ะ,🥰🤰

มากเลยจร้า😆😆อีกวันเดียวเองเงียบอยู่เลย🥰

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ เงียบมากเลย 🤣

ณ ตอนนี้ก็ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ555

พูดคุยกับน้องค่ะ อยากเจอหน้าแล้ว สู้ๆนะคะ

น้องก็ยังไม่มีสัญญาณตอบกลับ555

บ้านนี้เหลือ9วันเงียบเช่นกันค่ะแม่

อึดอัดไหมคะแม่

เหมือนกันเลยคะแม่ วันเดียวกันด้วย

รอแบบไร้วี่แววเลยค่ะ5555

อยากแตกเหมือนกันค่ะน้องก้อเงียบ39+5

อึดอัดไปหมดแล้วใช่ไหมแม่5555

40วีค1วัน ยังเงียบอยู่เลยค่ะแม่

เหมือนกันค่ะ😂😂