28 ตอบกลับ

TapFluencer

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ 🎉 อย่าลืมแก้ไขโพรไฟล์นะคะ ใส่ชื่อน้องชัญญา วันเกิดและวันคลอด และอื่นๆ เพื่อเริ่มติดตามพัฒนาการน้อง เรามีคำแนะนำทั้งเรื่องพัฒนาการด้านร่างกาย ภาษา อารมณ์และสังคม พร้อมเคล็ดลับกระตุ้นพัฒนาการ รวมถึงอัตราส่วนโภชนาการ ตั้งแต่แรกเกิดเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด11ตุลา คลอดจริง29/9/64 คลอดธรรมชาติค่ะน้ำหนักแรกคลอด3050 จร้า

37+2 บ้านนี้กำหนดคลอด19ตุลาเหมือนกันค่ะ.แต่ก็ยังไม่มีวี่แววเลย

ค่ะคุณแม่

น้องน่ารักมากค่ะ กำหนดคลอดพร้อมกันเลยค่ะบ้านนี้ยังไม่แตกเลยยย

พอดีน้ำคล่ำรั่วค่ะ ฉีดยาระงับได้1อาทิตย์ค่ะ น้องก็ออกเหมือนเดิมค่ะ ระงับไม่อยู่ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่.บ้านนี้กำหนดคลอด16ตุลามีเตือนแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนด 14ตุลาคม ยังไม่ยอมออกเลย ตอนนี้ 38 weekแล้ว

14 ตุลาเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่15ตุลา ตอนนี้อยากแตกที่สุดด😓

ช่วงนี้โควิด หมอบอกต้องอยู่ให้ได้37wค่ะ ปอดน้องจะได้แข็งแรง

บ้านนี้ก็กำหนด19ตุลาค่ะ ยังเงียบอยู่เลย37w+2d

ดีจัง แข็งแรง แข็งแรงแบบนี้ตลอดนะคะสาวน้อย

ขอบคุณค่า

กำหนด13ตุลา​ 37wแอบแตกแล้วเหมือนกันคะ​😊