12 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ท้องแรกกำหนดคลอดตุลาแอบกลัวจะออกก่อนอยุ่จร้า

ดีใจด้วยจ้าบ้านนี้40+1วีคเเล้วน้องยังไม่ยอมออกเลยค่า

39+6กำหนดคลอดพรุ่งนี้ยังไม่ออกเลยค่ะ😆

คุณแม่คลอดง่ายมั้ยคะ บ้านนี้6เดือนเเล้ว แอบกลัว😂😂

ตอนแรกปากมดลูกลูกเปิด3เซนก็ไม่ค่อยเจ็บเท่าไหร่ค่ะแต่พอปากมดลูกเริ่มเปิดเยอะขึ้นก็เริ่มเจ็บขึ้นเรื่อยๆค่ะแต่แม่บ้านนี้ทนได้พอเห็นหน้าลูกก็หายเจ็บแล้วค่ะแม่ สู้ๆนะค่ะขอให้คลอดง่ายหน่ะแม่

ตาเเป่๋วเเหว๋วมาเลยคะคุณเเม่ยินดีด้วยจร้า

น้องน่ารักมากคะ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ😊

ยินดีด้วยนะคะ

VIP Member

น่ารักจังค่ะ