38+5 ทีมกรกฎาคม บ้านไหนยังไม่ออกบ้าง

กำหนดคลอด15ก.ค. อาการปวดมาเต็ม ท้องแข็งไม่ถี่เท่าไหร่ แต่ปวดเชิงกรานมาก แม่ๆท่านไหนเป็นบ้างคะ แล้วกำหนดคลอดวันไหนกันบ้าง เล่าสู่กันฟังได้นะ เป็นกำลังใจให้กันและกัน อยากเจอเจ้าตัวเล็กแล้ว อยากเห่อลูกอยากถ่ายสตอรี่ลูกลงรัวๆแล้ว55555555 #ท้องแรก #ทีมลูกสาว #ทีมกรกฎาคม

46 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ใกล้แล้วค่ะกำหนด18 ก.ค.ท้องแข่งบ่อยมากเหมือนกัน

3y ago

น้องแล้วค่ะ วันที่5หลังจากที่ถามแม่ๆไป

Post reply image

21ค่ะยังเงียบๆอยู่มีเจ็บนิดๆเวลาน้องขยับตัว

3y ago

อดทนหน่อยนะแม่สู้ๆค่ะ

กำหนด วันเดียวกันเลยค่ะ ยังเงียบอยู่เลย

3y ago

สงสัยจะกักตัวอยู่ในนี้ไม่ยอมออกมา55555 สู้ๆนะคะ

VIP Member

31 ก.ค.ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ ยังเงียบอยู่

3y ago

ดีจัง555 แม่บ้านนี้ลุกนั่งลำบากมากเลย เจ็บปวดไปหมด

บ้านนี้38+6แต่ทำไมกำหนดคลอดวันที่12ค่ะ

3y ago

หมอกำหนดไว้ให้ประมาณ15ก.ค ค่ะ แต่ถ้าจะออกก่อนก็คงประมาณแม่เลย สู้ๆนะคะ

บ้านนี้กำหนด7 ก.ค ยังเงียบยุเลยค่ะ

3y ago

5555

บ้านนี้คลอดแล้วจร้า.คลอดวันที่4

3y ago

ดีใจด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่ลูกเลย

VIP Member

กำหนด11/7/64อยากแตกแลวค่าาา😂😂39w1d

3y ago

นำหน้าแม่บ้านนี้ไปวันเดียวเอง สู้ๆไปด้วยกันนะคะ

VIP Member

กำหนด11กค แต่ยังเงียบยุเลยค่ะ

3y ago

จร้าขอบคุณค่ะ

หมอนัดผ่า 9 ก.ค. นี้คะ

3y ago

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ลูกนะคะ