132 ตอบกลับ

โห...เกือบ 5 โล อยู่ในท้อง โดยเฉพาะตรงแก้มนี่ตุนไว้เยอะมาก น่าฟัดสุดๆ ยินดีด้วยนะคะ แม่เก่งมากค่ะ อุ้มท้องไหวได้ยังไง

VIP Member

ยินดีด้วยจร้า ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรง เลี้ยงง่ายๆ จ่ำหม่ำแบบนี้ น่าชังมากๆ น้องนิวตัล1เดือน22วันพึ่ง4โลกว่าๆเอง

จ้ำม่ำน่ารักน่าชังมาเลยค่ะคุณแม่..ไม่ทราบว่าคุณแม่ทานอะไรเป็นพิเศษไหมค่ะถึงน้ำหนักได้ลงลูกเยอะเลย

โห๋น่าจับแก้มจัง

VIP Member

น้องตัวใหญ่ จั้มมั้มมากเลย ขอโทษนะคะ แม่ น้ำหนักเท่าไหร่เหรอคะ หรือแม่บำรุงอะไรเป็นพิเศษ ไหมคะ

อยากได้แบบนี้บ้างคะ เอ็นดู จั้มมั้ม น่าฟัด 🥰😍

ขอโทษนะคะคุณแม่บำรุงอะไรคะ หรือคุณแม่มีภาวะเบาหวานตอนท้องหรือป่าวน้องจ่ำม่ำจังเลยน่ารักมากๆ

ไม่มีภาวะแทรกซ้อนใดๆค่ะ

VIP Member

จ้ำม่ำมาก,ตอนท้องคุณแม่คงจะท้องใหญ่มากๆเลยสินะคะ...น้องอยู่ส่วนไหนในท้องเนี่ยหนักเกือบ5โลเลย😅

น้องจ้ำม้ำมากเลยค่ะตอนท้องคุณแม่ทานอะไรบำรุงค่ะน้องตัวใหญ่มากน่าเกลียดน่าชังจังค่ะ

ไม่ได้บำรุงเลยค่ะ😁

หนูตัวใหญ่มากแม่ อยู่ในนั่นไม่ไหวแล้ววว ยินดีด้วยนะค่ะเลี้ยงง่ายๆโตเร็วๆนะลูก

แม่บ้านนี้ยอมเลยค่ะ555 แม่บ้านนี้แค่4,250กรัม คุณแม่เกือบ5โลเลย ต้าวอ้วง🤗

แม่ต้องบอกว่าแม่บำรุงยังไง๊ 😂😂😂😂 ต้าวอ้วงขอให้แข็งแรงๆน้าค้า

ขอบคุณค่ะ ไม่ได้บำรุงเป็นพิเศษ ทานปกติเลยค่ะ