289 ตอบกลับ

17w 5d ทีม 13 มิถุนายน ค่ะ ท้องแรก ท้องใหญ่มากก น้ำหนักขึ้นมา 10 โล ตะเตือนใจจจ 😭😭😭

9/7/64 ค่ะ ท้องออกเหมือนตอนพึ่งไปกินบุฟเฟ่มาหนักๆ 😂😂 น้ำหนักยังเท่าเดิมอยู่15w4d

VIP Member

14กรกฎาคมค่ะ คำนวณเองจากในแอป ยังไม่ได้ฝากท้องเลยค่ะ แม่ฝากท้องยังคะ

หมอฟังเสียงหัวใจน้องยังคะแม่

บ้านนี้คลอด27มิ.ย.จ้าท้องเราใหญ่หมือนกันเเต่เพื่อนๆบอกไม่ใหญ่🤣🤣

บ้านนี้2 ก.ค ค่ะ 18+6 วีคเเล้ววว น้ำหนักขึ้นมาก จาก 55 ตอนนี้ 64 เเล้วค่ะ

ของเค้า13+4ท้องไม่ออกเลยสักนิดกังวลลูกออกมาจะตัวเล็กไหมนะ

น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ก็วางใจได้ค่ะ

ทีม กค. เหมือนกันจ้า ท้องใหญ่เหมือนกันจ้า ไม่เหมือนคน13วีคเลย

บ้านนี้17เมษาค่ะหมอบอกน้องเป็นผู้หญิงขยันถีบท้องมากเลยค่ะ

กำหนด8กรกฎาคม ค่ะ ตอนนี้เริ่มหายแพ้แล้ว พอทานได้แล้ว🤰🏻

8 กรกฎา เดือนเดียวกับแม่เลย ตอนนี้14W 1D ค่ะ ท้องเริ่มตึงแล้วค่ะ

8 กรกฎาเหมือนกันเลยค่ะแม่ อาการเป็นยังไงบ้างคะ บ้านนี้ยังเบื่ออาหารกินไม่ค่อยได้อยู่เลย